ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27 May 2008, 15:32   #1 (permalink)
mikijung
น้องใหม่ TG

mikijung's Avatar

สมัคร: Feb 2007
สถานที่: โลกแห่งความฝัน
โพส: 45
รับคำขอบคุณ: 12
ดาวโหลด: 41
อัพโหลด: 0
mikijung auramikijung aura
ส่งข้อความผ่าน ICQ ถึง mikijung ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mikijung
ใครรู้เรื่อง Priston Tale เข้ามาทีค่ะ T^T

คือว่าหลังจากที่เกมพริสตันเทลได้ปิดตัวลง หนูก็คิดถึงเกมนี้มากเลยค่ะ จนกระทั่งได้ข่าวมาว่ามีพริสตันเทลเซิพเถื่อนแบบออนไ ลน์ด้วย ซึ่งถ้ามีอยู่จริงๆก็อยากขอให้คนที่รู้ที่โหลดเกมนี้ ช่วยเอามาบอกหนูทีค่ะ ขอเว๊บที่น่าเชื่อถือนะคะเพราะหนูลองไปหาดูแล้วปรากฏ ว่ามีไวรัสด้วย -*- หนูอยากเล่นมากๆเลย ขอบคุณค่ะ
  ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม