ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13 Feb 2012, 10:31   #1585 (permalink)
Ramezus
TG Moderator

Ramezus's Avatar

สมัคร: May 2006
สถานที่: Some where in Cyberspace....
โพส: 491
รับคำขอบคุณ: 36
ดาวโหลด: 40
อัพโหลด: 131
Ramezus auraRamezus auraRamezus auraRamezus auraRamezus aura
อ้างอิง:
ข้อความของ IamRockman อ่านข้อความ
ก็พูดง่ายๆ สมมุติ Capcom ได้สร้างเกม Rockman zero ภาคใหม่แบบว่าต้องการระบบในการ
เล่นเหมือน Resident evil 4 คิดว่าดีไหมอะ
น่าจะเหนื่อยกับมุมกล้องแล้วก็การเล่นแน่นอน กว่าจะกดตั้งปืน กว่าจะลากเป้าหาศัตรู
ยกเว้นบังคับแบบ Gear of war / Dead Rising ที่กดยิงปุ๊บ ออกเลยอันนั้นพอไหวอยู่

อ้างอิง:
ข้อความของ 069897614PLUS อ่านข้อความ
ขอระบายความในใจตอนนี้ครับ

เบื่อเกรียนใน rockman network มากตอนนี้ พูดไม่รู้เรื่อง ไม่เป็นภาษาคน เห็นแล้วรำคาญตา รกบอร์ดมาก

หากข้อความนี้ไม่สุภาพใดๆ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ เหลืออดแล้ว!!
มันคือคนเดิมๆ แค่ User ใหม่สินะ
คุ้นๆจำได้ว่าหมอนั่นเคยบอกว่าจะเลิกเล่นบอร์ดนี้แล้ วไม่ใช่รึ